Xin thông tin của các nhánh academic in 90 lv

Thảo luận trong 'Academic'

1. tintin430

tintin430 Thành viên mới

Ratings Received:
    Cho mình hỏi tình trạng của các bé khi update 90, nghe đồn là GM với SS bị nerf nặng lắm ạ, con sp phys lại lên top DPS ==
  2. Rin Kaitoh

Rin Kaitoh PvE only

Ratings Received:
    GM vẫn DPS tốt nha bạn, chỉ có SS bị neft nên yếu. Physic chủ yếu dùng để support trong RDN nhưng vẫn có thể damage khá ổn
  3. tintin430

tintin430 Thành viên mới

Ratings Received:
    vậy nên chơi nhánh nào để có 1 slot raid tốt cho sau này , còn adept k thấy ai nhắc gì tới lun
  4. saxsax199501a

saxsax199501a Thành viên mới

Ratings Received:
    cho hỏi xíu là , có cái skill thả bom từ trên trời xuống gây dmg khá đau , nhưng vì sao tui k xài đc! (skill này hình như ở bảng 2, tui quên tên rùi @@)
    vũ khí yêu cầu : Canon , tui xài Canon rùi mà @@
    vấn đề thứ 2 là skill của GM nhiều như vậy , sao mà xài hết , mặc dù ấn cả 2 bảng = nút " ~ " rùi , mà vẫn k xuể @@
    và giờ thì GM + AGI vs VIT hả mn ? có + gì khác ko?
    tks
  5. blueskyrain

blueskyrain Thành viên mới

Ratings Received:
    Bạn lên lv 45 chưa? Theo Shoting Star hay Gear Master? Nếu theo GM thì quên Mine Thrower đi. Theo SS thì bạn thấy skill Ammo Recharge chứ? Ấn 1 lần là nạp 1 viên đạn, nạp đạn 2 lần mới bắn đc Mine Thrower. Số đạn càng nhiều dmg Mine Thrower càng cao. Thanh dưới thanh HP, MP để hiển thị thời gian còn trước khi mất đạn và số đạn bạn đã có.
  6. saxsax199501a

Ratings Received:
    ak ra vậy , mình hiểu rùi , btw, mình theo GM !
    còn câu 2 và câu 3 :3
    câu 2 ý mình hỏi là có cách nào xài nhanh hơn k ? có kinh nghiệm nào k ? :3
  7. blueskyrain

Ratings Received:
    2. Skill GM chủ yếu là 3 cái tower (canon, ice, chain), vịt, bom vịt, chemical bom cộng thêm mechanic mode là dư xài. Gần như không cần thêm các skill khác. Bạn có thể lên youtube xem video về GM solo dungeon như thế nào.
    3. Với set đồ 80, GM build AGI trước vì AGI + nhiều att hơn STR rồi tới VIT (tăng def, HP). Set 90 chỉ có 1 slot với AGI+VIT hoặc AGI+Crit. Thường PVE GM không xài jade element mà dùng jade Des.
    Ờm, cơ bản là vậy. Mình cũng chỉ mới làm quen thôi, còn mấy cách build khác thì không rõ lắm.
  8. saxsax199501a

Ratings Received:
    mình thấy có skill ném ra quả cầu có lực hút các con creeps khác vô trong quả cầu đấy , skill đấy khá hay !
    còn skill bắn ra 1 quả cầu nảy qua creep này qua creep khác, cũng khá vui :v
    cơ mà GM có nhiều skill vậy mà chỉ xài đc có vài skill vậy cũng chán nhỉ :3
    ak mà giờ lên youtube toàn thấy video về những năm 2013 các thứ , lúc đấy chưa max lvl 90 :v
  9. blueskyrain

Ratings Received:
    Đúng rồi. 2 skill đó xài được. Nhất là Gravity bom. Còn ping pong khi bật Mechanic Mode thì không xài được. 2 skill đó dùng để dẹp quái khi bị phân tán khá tốt.
    Bạn nói vài chứ bấm hết đống skill đó là hết cooldown rồi :)). Làm gì còn thời gian mà xài skill khác.