Hướng dẫn làm nv TH Hóa Công Đại Pháp part 1

Thảo luận trong 'Thảo luận chung'

1. PoXynh

PoXynh Thành viên mới

Ratings Received:
    Đầu tiên phải có HCĐP tổng quyển tới thầy bói ở LD bói ra quẻ Tử Khí Đông Lai ( cmn mình bóc hơn cả 1 tuần nữa tháng mới ra ) .
    +Bước 1 : Chạy qua map Chu Tiên Trấn tới NPC Bình Nhất Chỉ để nhận nhiệm vụ đầu tiên . Sau khi nhận 1 hồi nó sẽ bảo mình đánh 50 con Trâm Hoa Mộc Nhân . Đánh xong trả nhiệm vụ cho nó .
    +Bước 2 : +Sau khi trả nhiệm vụ 1 sẽ nhận được nhiệm vụ tìm 3 dược liệu để nó chế thuốc cải tử hồi sinh là Phượng Hoàng Gỗ , Máu Kỳ Lân và Nước Mắt Nữ Oa .
    +Phượng Hoàng Gỗ : Chạy qua map Tiên Sầu Hiệp chạy tới tọa độ (394:-134) sẽ gặp.
    +Máu Kỳ Lân : Chạy qua map Gia Châu chạy tới tọa độ (365:-356) gặp con Kỳ Lân thúi hiếp nó lấy huyết kinh của nó là được vật phẩm thứ 2.
    +Nước Mắt Nữ Oa : Chạy về gặp thầy bói LD bói quẻ Trúc Lam Đả Thủy .
    Đây là những bước đầu tiên vì mình chưa có quẻ Trúc Lam Đả Thủy nên chưa làm tiếp được sẽ update sau .... To be continued.......

Các file đính kèm:

• Like Like x 1
  2. SpinS

SpinS Thành viên mới

Ratings Received:
    bổ sung là quẻ có thể là thốn bộ nan hành với ách vận triền thân nữa nhe
    • Like Like x 1
  3. PoXynh

PoXynh Thành viên mới

Ratings Received:
    Cảm ơn bạn đã bổ sung . Tại vì mình thấy mấy ae không up hướng dẫn TH này nên mình làm có j bạn bổ sung nhá thank
  4. PoXynh

PoXynh Thành viên mới

Ratings Received:
    Part 2 tiếp tục nhé :
    +Sau khi bóc được quẻ chạy qua map Nam Cương tọa độ (626;-35) gặp con Nạp Lan Minh Nguyệt nhận nhiệm vụ của nó . Nó sẽ bảo mình đi tới tọa độ (401;-31) để giết 2 con Hoa Liễu Liễu (con này giết rất dễ ) và Lâu Tử Tây ( đánh gần chết thì nó hồi máu lại ai dame cao thì có thể 1 phát chết lun còn mình dame yếu nên kêu pt đánh dùm ) . Đánh xong chạy về trả nhiệm vụ cho nó sẽ được nước mắt nữ oa .
    + Có được 3 thứ trên chạy về gặp Bình Nhất Chỉ đứng nói chuyện với nó 1 hồi nó kêu minh chọn 2 1 là thôi kệ đưa luôn TH cho mình , 2 là phải cải tử hồi sinh . Mình thì mình làm lần đầu nên chọn cái cải tử hồi sinh nó bắt mình kiếm 10 cái Bạch Vân Hùng Đan . Tiếp tục nó bắt mình chơi trò pikachu ( dễ mà hehe ) . Chơi lần thứ 2 sẽ lấy được TH lun hehe vậy là xong rồi đó . Ai có gì không hiểu cứ hỏi .

Các file đính kèm:

• Like Like x 1
  5. lagrima

lagrima Thành viên mới

Ratings Received:
    Xin hỏi là huynh bốc quẻ tử khí đông lai vào tầm mấy giờ vậy. Tiểu đệ bốc quẻ xuống 5 ngày nay vẫn chưa ra được :(
  6. liitaa

liitaa Thành viên mới

Ratings Received:
    cám ơn pạn nhìu nha, kiếm hoài mới ra cái hướng dẫn chi tiết vậy <3
  7. l9927632

l9927632 Thành viên mới

Ratings Received:
    sao mình không tìm thấy con kỳ lân nhỉ tới đúng tọa độ mà k thấy nó (7)
  8. Huy Trần

Huy Trần Thành viên chính thức

Ratings Received: