Ai chỉ mình build jade crusader với

Thảo luận trong 'Cleric'

1. condomanmen

condomanmen Thành viên mới

Ratings Received:
    mình đã tìm hiểu con này trên mạng nhưng càng tìm hiểu thì càng rối vì con này khó build đồ quá
    nên cần người có kinh nghiệp chỉ mình build gear cho crusader với mình muốn sài epic 90 ai chỉ mình build jade cho 5 món amor 2 vũ khí 2 nhẫn 2 dây chuyền với. Cảm ơn
  2. Rin Kaitoh

Rin Kaitoh PvE only

Ratings Received:
    Crusader nếu bạn dùng epic 90 chỉ có 1 slot jade thì khá khó build. Bạn chỉ có thể sử dụng STR hoặc INT, nhưng nếu bạn sử dụng epic 80 thì bạn có thể sử dụng cả 2 jade STR và INT vì Crusader vốn xài dual stat. Nếu dùng epic 90 bạn nên đeo jade 5 jade STR và armor, 4 jade light vào weapon và ring lvl 90. Neck và ear nếu level 90 nên đeo INT hoặc STR luôn cũng được. Nếu dùng epic 80 thì armor nên đeo 5 jade STR, jade INT, 3 jade VIT nếu bạn chưa quen đánh crus và có thể dễ chết, weapon thì đeo jade Light và STR, ring đeo jade light, neck và ear thì tương tựng level 90 nhưng nên lựa món có stat 1 chút hoặc chế neck ear skill mà xài
    • Like Like x 1
  3. condomanmen

condomanmen Thành viên mới

Ratings Received:
    thank bác nhiều
    mình thấy skill crusader không còn buff theo % str và % int nữa mà đều theo % P.atk M.atk
    và giữa STR vs INT thì cái nào nhỉnh hơn ạ
    thêm nữa giữa 2 kiểu build skill này mình thích dùng kiểu 1 hơn nhưng thấy xu hướng giờ toàn build kiểu 2 mình hỏi xem kiểu 1 có lỗi thời rồi không vậy
    Build 1:
    Build 2:
  4. SentryWard

SentryWard Thành viên mới

Ratings Received:
    ^: int lợi hơn bạn ạ
    Smite có tỷ lệ scale theo magic atk cao hơn phisic atk
    Zap chỉ scale theo magic atk
    và vào pvp thì Holy Relic cũng chỉ scale theo magic atk nốt